LULU AUSHANGAZA ULIMWENGU BAADA YA KUTOKA JELA.
subscribe now on Our YouTube channel To be the first to hear about the latest news and updates on Time.#middle_simba#WeAreEverywhere...
Elizabeth Michael Lulu aonekana na mimba baada ya kutoka jela
Elizabeth Michael Lulu aonekana na mimba baada ya kutoka jela-~-~~-~~~-~~-~-Please watch: "Hamisa Mobetto ashikwa na wenge kuhusu kipigo kutoka kwa Mama Diamond Platnumz" https://www.youtube.com/watch?v=344cL...-~-~~-~~~-~~-~-...
Alichokisema Mama Kanumba Baada Ya LULU Kutoka Gerezani
Baada ya Msanii Fillamu Elizabeth Michael Kutoka Gerezani na kutumikia Kifungo Cha Nje Watu Mbali Mbali Wameonekana Kufurahishwa na Hatua Hiyo Ya lulu Kurudi tena UraianiSasa watu wengi walikuwa wakitamani Kuskia kutoka kwa Mama wa Marehemu Steven K......
Lulu kuimba Kwaya(Nyimbo Za Dini) baada ya kutoka Jela
Lulu aamua Kujiunga kuimba Kwaya(Nyimbo Za Dini) baada ya kutoka Jela...
MAMA LULU KAWAPIGA CHINI WasafiTV BAADA YA LULU KUTOKA GEREZANI - StephanoTemu
MAMA LULU KAWAPIGA CHINI WasafiTV BAADA YA LULU KUTOKA GEREZANI - StephanoTemu, stephanotemuvevo, lulu, wasafi TV,...
SIMANZI: Hali ya Mama Lulu Baada ya Lulu Kuhukumiwa!
Subscribe http://www.youtube.com/c/uwazi1 Muda mfupi baada ya mahakama ya hakimu mkazi kisutu jijini Dar es Salaam, kutoa hukumu ya kifungo cha miaka miwili kwa muigizaji, Elizabeth Michael 'Lulu', kufuatia kesi iliyokuwa ikimkabili ya kumuua muigiza......
MAMA KANUMBA ANENA MAZITO BAADA YA LULU KUTOKA GEREZANI.
Mama mzazi wa Steven Charles kanumba anena mazito baada ya muigizaji maarufu nchini Elizabeth Michael kutoka gerezani hii leo. Jionee mwenyewe...
MAMA KANUMBA AKASIRISHWA NA KUTOKA KWA LULU JELA
https://goo.gl/7u6Bz7 bonyeza''SUBSCRIBE'' kwa youtube, ''FELIX TV’’ hapo chini share,like na comment kupata habari leo matukio na vichekesho zaidi kila sikULINK ZETUINSTAGRAM: https://www.instagram.com/felixjustine18FACEBOOK: https://www.facebook......
LULU ATUMA BARUA BAADA YA HUKUM KWA MAMA KANUMBA
Msanii ELIZABET MICHAEL ATUMA BARUA KWA MAMA KANUNBA BAADA YA HUKUM YA JELA MIIAKA MIWILI...
Maneno ya Jaji Kabla ya Kumuhukumu Lulu Miaka 2 Jela.
Maneno aliyoyasema Jaji kabla ya kumuhukumu muigizaji Lulu miaka miwili jela...
Mama Kanumba Afunguka Baada Ya Hukumu Ya Lulu
Please watch: "Okwi na Boko Walivyoichakaza Majimaji FC, SIMBA 4-0 MAJIMAJI" https://www.youtube.com/watch?v=8gFuk... --~--https://www.youtube.com/c/KidaniStarsMama wa marehemu Steven Kanumba, Flora Mtegoa amefunguka na kusema kwamba leo atakwenda Ma......