Baada ya Lijualikali Kutoka Jela Sumaye Afunguka Mazito
Sababu ya Sumaye Kusema Mateso Haya Yatuimarishe, ameyazungumza hayo kwa kujiamini huku akiongeza kuwa ushindi ni lazima, video hii inaelezea vizuri....
MAMA KANUMBA ANENA MAZITO BAADA YA LULU KUTOKA GEREZANI.
Mama mzazi wa Steven Charles kanumba anena mazito baada ya muigizaji maarufu nchini Elizabeth Michael kutoka gerezani hii leo. Jionee mwenyewe...
SUGU AFUNGUKA MAZITO BAADA YA KUTOKA GEREZANI "Kifungo Batili hiki...
HABARI ILIYOTUFIKIA "SUGU" Achiliwa huru Kutoka GEREZANI AFUNGUKA HAYA MAZITO........
Baada ya Kutoka selo, TID Amtembelea RC Makonda Nyumbani!
Msanii Khaleed Mohammed 'TID', siku chache baada ya kutoka selo, katika Kituo Kikuu cha Polisi (Central), akituhumiwa na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda kuhusika na matumizi ya madawa ya kulevya, hatimaye wawili hao wamekutana uso kwa uso......
Baada ya kuitwa nyani, Hamorapa atoa maneno mazito kwa Iyobo
DANSA mashuhuri kutoka lebo kubwa Bongo ya Wasafi Classic Baby (WCB) ambaye pia ni mzazi mwenza wa Anti Ezekiel, Mose Iyobo, amefunguka kupitia mtandao wa ‘Tweeter’ wa Hamis Mandi Mtangazaji wa XXL ya Clouds FM baada ya Bdozen ‘Hamis’ kuweka picha a......
DAKIKA 14 ZA MBOWE AKIWASHA MOTO BUNGENI BAADA YA KUTOKA SELO
USISAHAU KUSUBSCRIBE MIKASA TELE...TUPO VIZURIIIIIIIIIIII...
Baada ya Kutoka Kuhojiwa Kayasema Haya
Mombasa Gavana Hassan Joho baada ya saa 2 Grill katika makao makuu ya DCI Mombasa juu ya credentials.His yake kitaaluma huambatana na Wanasheria James Orengo, Mohamed Balala miongoni others.Leaders akifuatana mkoa unakabiliwa pamoja Kilifi gavana Ama......
KAULI YA SUNGU BAADA YA KUTOKA GEREZANI
Mbunge wa Mbeya Joseph Mbilinyi "Sugu" na Emmanuel Masonga, Wahukumiwa kwenda jela miezi Mitano kwa kosa la Uchochezi ILA AMETOKA...
Wema Sepetu baada ya kutoka Mahakamani
Kesi ya mrembo Wema Sepetu ya kukutwa na msokoto wa bangi imesikilizwa leo February 8, 2018 katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambapo Inspekta wa Polisi, Wille ameieleza Mahakama kuwa hakuwepo wakati Wema akichukuliwa sampuli ya mkojo kwa Mkemia......
Maneno ya ZITTO BAADA YA SUGU KUTOKA GEREZANI
Maneno ya ZITTO BAADA YA SUGU KUTOKA GEREZANIMbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi na Katibu wa CHADEMA Nyanda ya Juu Kusini, Emmanuel Masonga waachiwa huruWalifungwa Gereza la Ruanda Jijini Mbeya walikokuwa wakitumikia kifungo cha miezi 5 baada ya......
Alichokisema Lijualikali baada ya kutoka gerezani
Hiki ndicho alichokisema Mbunge wa Kilombero Peter Lijualikali mara baada ya kutoka katika gereza la Ukonga jijini Dar es Salaam...
Kauli ya Mbunge Sugu Baada ya Kutoka Gerezani
kwa habari na matukio mbali mbali ya ki michezo tukutane hapa 900M TRENDING...
Baada ya Harusi Alikiba anena mazito haya.
Hatimaye mwanamuziki Alikiba afunga ndoa Mombasa 19-04-2018. MWANAMUZIKI HUYO ANENA HAY...